| Irú Ìfihàn | OLED |
| Orúkọ ọjà | ÌRÒYÌN ỌGBỌ́N |
| Iwọn | 0.63 inches |
| Àwọn Píksẹ́lì | Àwọn Dótì 120x28 |
| Ipo Ifihan | Matrix Palolo |
| Agbegbe Ti Nṣiṣẹ (AA) | 15.58 × 3.62 mm |
| Iwọn Pẹpẹ | 21.54×6.62×1.22 mm |
| Àwọ̀ | Díẹ̀-ọ̀kan (Fúúfù) |
| Ìmọ́lẹ̀ | 220 (Iṣẹ́jú) cd/m² |
| Ọ̀nà Ìwakọ̀ | Ipese inu |
| oju-ọna wiwo | I²C |
| Ojuse | 1/28 |
| Nọ́mbà Pínkì | 14 |
| Awakọ IC | SSD1312 |
| Fọ́ltéèjì | 1.65-3.3 V |
| Ìwúwo | TBD |
| Iwọn otutu iṣiṣẹ | -40 ~ +85°C |
| Iwọn otutu ipamọ | -40 ~ +85°C |
N063-2028TSWIG02-H14 wọn 0.63 inches nikan, eyi ti o pese ojutu kekere ati ti o le lo fun awọn aini ifihan rẹ. Modulu naa ni ipinnu pixel ti awọn aami 120x28 ati imọlẹ ti o to 270 cd/m², ti o rii daju pe awọn aworan ti o han gbangba ati ti o han gbangba. Iwọn AA ti 15.58×3.62mm ati gbogbo apẹrẹ ti 21.54×6.62×1.22mm jẹ ki o rọrun lati ṣepọ sinu awọn ẹrọ itanna ati awọn eto oriṣiriṣi. Ifihan OLED kekere 0.63 inch 120x28 yii dara fun ẹrọ ti a le wọ, siga E-Sigarette, ẹrọ ti o le gbe, ohun elo itọju ara ẹni, pen igbasilẹ ohun, ẹrọ ilera, ati bẹbẹ lọ.
Ọ̀kan lára àwọn ohun pàtàkì nínú àwọn modulu ifihan OLED wa ni I²C tó ga jùlọ tí wọ́n ní, èyí tó ń jẹ́ kí ìbánisọ̀rọ̀ àti ìṣàkóso wà láìsí ìṣòro. Èyí ń rí i dájú pé iṣẹ́ rẹ̀ rọrùn, ó sì rọrùn láti so pọ̀ mọ́ ètò tó wà tẹ́lẹ̀. Ní àfikún, module ifihan náà ní SSD1312 driver IC, èyí tó tún ń mú kí iṣẹ́ àti ìgbẹ́kẹ̀lé module ifihan náà pọ̀ sí i.
1. Tinrin–Kò sí ìdí fún ìmọ́lẹ̀ ẹ̀yìn, ìfara-ẹni-rúbọ;
2. Igun wiwo jakejado: Iwọn ọfẹ;
3. Ìmọ́lẹ̀ Gíga: 270 cd/m²;
4. Ìpíndọ́gba ìyàtọ̀ gíga (Yàrá Dúdú): 2000:1;
5. Iyara idahun giga (<2μS);
6. Iwọn otutu iṣiṣẹ jakejado;
7. Lilo agbara ti o dinku.