| Irú Ìfihàn | OLED |
| Orúkọ ọjà | ÌRÒYÌN ỌGBỌ́N |
| Iwọn | 0.66 inches |
| Àwọn Píksẹ́lì | Àwọn Dóótì 64x48 |
| Ipo Ifihan | Matrix Palolo |
| Agbegbe Ti Nṣiṣẹ (AA) | 13.42×10.06 mm |
| Iwọn Pẹpẹ | 16.42×16.9×1.25 mm |
| Àwọ̀ | Díẹ̀-ọ̀kan (Fúúfù) |
| Ìmọ́lẹ̀ | 80 (Iṣẹ́jú) cd/m² |
| Ọ̀nà Ìwakọ̀ | Ipese inu |
| oju-ọna wiwo | Parallel/I²C /4-wayaSPI |
| Ojuse | 1/48 |
| Nọ́mbà Pínkì | 28 |
| Awakọ IC | SSD1315 |
| Fọ́ltéèjì | 1.65-3.5 V |
| Ìwúwo | TBD |
| Iwọn otutu iṣiṣẹ | -40 ~ +85°C |
| Iwọn otutu ipamọ | -40 ~ +85°C |
Módùùlù N066-6448TSWPG03-H28 jẹ́ ìfihàn COG OLED onípele oníbàárà, ìwọ̀n diagonal 0.66 inches, tí a fi ìpinnu àwọn 64x48 dots ṣe. Módùùlù OLED yìí wà nínú rẹ̀ pẹ̀lú SSD1315 IC; ó ń ṣe àtìlẹ́yìn fún ojú-ọ̀nà Parallel/I²C /4-wireSPI; fóltéèjì ìpèsè fún logical jẹ́ 2.8V (VDD), àti fóltéèjì ìpèsè fún ìfihàn jẹ́ 7.5V(VCC). Ọwọ́ tí ó ní ìfihàn checkerboard 50% jẹ́ 7.25V (fún àwọ̀ funfun), iṣẹ́ ìwakọ̀ 1/48. Módùùlù N066-6448TSWPG03-H28 ń ṣe àtìlẹ́yìn fún ìpèsè Pump Charge inner àti ìpèsè VCC ìta.
Modulu naa dara fun awọn ẹrọ ti a le wọ, awọn ẹrọ ti a le gbe, ati bẹẹbẹ lọ. A le ṣiṣẹ ni iwọn otutu lati –40℃ si +85℃; iwọn otutu ibi ipamọ rẹ wa lati -40℃ si +85℃.
1. Tinrin–Kò sí ìdí fún ìmọ́lẹ̀ ẹ̀yìn, ìfara-ẹni-rúbọ;
2. Igun wiwo gbooro: Iwọn ọfẹ;
3. Ìmọ́lẹ̀ Gíga: 430 cd/m²;
4. Ìpíndọ́gba ìyàtọ̀ gíga (Yàrá Dúdú): 2000:1;
5. Iyara idahun giga (<2μS);
6. Iwọn otutu iṣiṣẹ jakejado;
7. Lilo agbara ti o dinku.