| Irú Ìfihàn | IPS-TFT-LCD |
| Orúkọ ọjà | ÌRÒYÌN ỌGBỌ́N |
| Iwọn | 0.99 inches |
| Àwọn Píksẹ́lì | Àwọn Dótì 40×160 |
| Wo Itọsọna | IPS/Ọfẹ |
| Agbegbe Ti Nṣiṣẹ (AA) | 6.095×24.385 mm |
| Iwọn Pẹpẹ | 8.6×29.8×1.5 mm |
| Ìtòlẹ́sẹẹsẹ àwọ̀ | Ìlà inaro RGB |
| Àwọ̀ | 65K |
| Ìmọ́lẹ̀ | 300 (Min) cd/m² |
| oju-ọna wiwo | SPI / MCU |
| Nọ́mbà Pínkì | 10 |
| Awakọ IC | GC9D01 |
| Irú ìmọ́lẹ̀ ẹ̀yìn | 1 LED CHIP-FUNFUN |
| Fọ́ltéèjì | 2.4~3.3 V |
| Ìwúwo | TBD |
| Iwọn otutu iṣiṣẹ | -20 ~ +70°C |
| Iwọn otutu ipamọ | -30 ~ +80°C |
N099-0416THBIG01-H10 jẹ́ ẹ̀rọ ìfihàn TFT-LCD onígun gígún 0.99-inch IPS kékeré kan.
Pẹpẹ TFT-LCD kékeré yìí ní ìpinnu 40x160 pixels, IC adarí GC9D01 tí a kọ́ sínú rẹ̀, ó ṣe àtìlẹ́yìn fún ìfọwọ́sowọ́pọ̀ SPI oníwáyà mẹ́rin, ìwọ̀n fóltéèjì ìpèsè (VDD) tí ó jẹ́ 2.4V ~ 3.3V, ìmọ́lẹ̀ módùlù ti 300 cd/m², àti ìyàtọ̀ 1000.
Modulu yii wa ni ipo iboju taara, ati pe panẹli naa gba imọ-ẹrọ IPS (In plane Switching) igun jakejado.
Iwọ̀n ìwòran náà wà ní apá òsì: 85/ọ̀tún: 85/sókè: 85/sẹ́yìn: 85 degrees. Pẹpẹ IPS náà ní oríṣiríṣi igun ìwòran, àwọn àwọ̀ dídán, àti àwọn àwòrán tó dára tí ó kún fún àdánidá.
Ó dára gan-an fún àwọn ohun èlò bí àwọn ẹ̀rọ tí a lè wọ̀, àwọn ohun èlò ìṣègùn, àti sígá e-siga.
Iwọn otutu iṣiṣẹ ti module yii jẹ -20 ℃ si 70 ℃, ati iwọn otutu ibi ipamọ jẹ -30 ℃ si 80 ℃.