N286-3796KBWIG01-C24 jẹ́ Módíọ̀mù ìfihàn TFT-LCD onígun 2.86-inch IPS. Pẹ́ẹ̀lì TFT-LCD oníwọ̀n kékeré yìí ní ìpinnu 376×960 píksẹ́lì, Módíọ̀mù ìfihàn náà ní ìpìlẹ̀ pẹ̀lú ST7701S controller IC, ó ń ṣe àtìlẹ́yìn fún ìfọwọ́sowọ́pọ̀ MIPI, ìwọ̀n fólítì ìpèsè (VDD) ti 2.4V ~ 3.3V, ìmọ́lẹ̀ módíọ̀mù ti 350 cd/m² (iye deede), àti ìyàtọ̀ 1200 (iye deede).
Modulu ifihan TFT-LCD 2.86 inches yii jẹ ipo aworan, ati pe panẹli naa gba imọ-ẹrọ IPS (In plane Switching) igun jakejado. Iwọn wiwo wa ni apa osi: 80/ọtun: 80/soke: 80/isalẹ: iwọn 80. Panẹli naa ni ọpọlọpọ awọn iwo, awọn awọ didan, ati awọn aworan didara giga pẹlu iseda ti o kun. O dara pupọ fun awọn ohun elo bii awọn ẹrọ ti a le wọ, awọn ẹrọ amusowo, eto abojuto aabo. Iwọn otutu iṣiṣẹ ti modulu yii jẹ -20 ℃ si 70 ℃, ati iwọn otutu ibi ipamọ jẹ -30 ℃ si 80 ℃.
| Irú Ìfihàn | IPS-TFT-LCD |
| Borúkọ rand | WÌṢẸ̀ṢẸ̀ |
| Siwọn | 2.86inch |
| Àwọn Píksẹ́lì | 376×96Àwọn Dótì 0 |
| Wo Itọsọna | IPS/Ọfẹ |
| Agbegbe ti n ṣiṣẹ (A.A) | 26.51×67.68 mm |
| Iwọn Pẹpẹ | 31.2×76.6×2.13 mm |
| Ìtòlẹ́sẹẹsẹ àwọ̀ | Ìlà inaro RGB |
| Àwọ̀ | 262K |
| Ìmọ́lẹ̀ | 320 (Iṣẹ́jú) cd/m² |
| oju-ọna wiwo | MIPI |
| Nọ́mbà Pínkì | 24 |
| Awakọ IC | ST7701S |
| Irú ìmọ́lẹ̀ ẹ̀yìn | LED 4 CHIP-FUNFUN |
| Fọ́ltéèjì | 2.4~3.3 V |
| Ìwúwo | 1.2 |
| Iwọn otutu iṣiṣẹ | -20 ~ +70°C |
| Iwọn otutu ipamọ | -30 ~ +80°C |
Ibiti ifihan jakejado: Pẹlu Monochrome OLED, TFT, CTP;
Awọn solusan ifihan: Pẹlu ṣiṣe irinṣẹ, FPC ti a ṣe adani, imọlẹ ẹhin ati iwọn; Atilẹyin imọ-ẹrọ ati apẹrẹ-in
Oye jinlẹ ati kikun ti awọn ohun elo ipari;
Ìṣàyẹ̀wò àǹfààní iye owó àti iṣẹ́ ti onírúurú irú ìfihàn;
Ìlànà àti ìfọwọ́sowọ́pọ̀ pẹ̀lú àwọn oníbàárà láti pinnu ìmọ̀-ẹ̀rọ ìfihàn tó yẹ jùlọ;
Ṣiṣẹ lori awọn ilọsiwaju ti nlọ lọwọ ni awọn imọ-ẹrọ ilana, didara ọja, fifipamọ iye owo, iṣeto ifijiṣẹ, ati bẹbẹ lọ.
Q: 1. Ṣe mo le gba aṣẹ ayẹwo kan?
A: Bẹẹni, a gba aṣẹ ayẹwo lati ṣe idanwo ati ṣayẹwo didara.
Q: 2. Kini akoko asiwaju fun ayẹwo?
A: Awọn ayẹwo lọwọlọwọ nilo awọn ọjọ 1-3, awọn ayẹwo ti a ṣe adani nilo awọn ọjọ 15-20.
Q: 3. Ṣe o ni opin MOQ eyikeyi?
A: MOQ wa jẹ 1PCS.
Q: 4. Igba melo ni atilẹyin ọja naa yoo pẹ to?
A: Oṣù 12.
Q: 5. Kí ni kíákíá tí ẹ sábà máa ń lò láti fi àwọn àyẹ̀wò ránṣẹ́?
A: A maa n fi awọn ayẹwo ranṣẹ nipasẹ DHL, UPS, FedEx tabi SF. O maa n gba ọjọ marun-un-meje lati de.
Q: 6. Kí ni àkókò ìsanwó rẹ tó yẹ?
A: Àkókò ìsanwó wa sábà máa ń jẹ́ T/T. Àwọn mìíràn lè ṣe àdéhùn.