| Irú Ìfihàn | IPS-TFT-LCD |
| Orúkọ ọjà | ÌRÒYÌN ỌGBỌ́N |
| Iwọn | 1.28 inches |
| Àwọn Píksẹ́lì | Àwọn Dótì 240×240 |
| Wo Itọsọna | IPS/Ọfẹ |
| Agbegbe Ti Nṣiṣẹ (AA) | 32.4×32.4 mm |
| Iwọn Pẹpẹ | 35.6×38.1×1.6 mm |
| Ìtòlẹ́sẹẹsẹ àwọ̀ | Ìlà inaro RGB |
| Àwọ̀ | 65K |
| Ìmọ́lẹ̀ | 350 (Iṣẹ́jú) cd/m² |
| oju-ọna wiwo | SPI / MCU |
| Nọ́mbà Pínkì | 12 |
| Awakọ IC | GC9A01 |
| Irú ìmọ́lẹ̀ ẹ̀yìn | 1 LED CHIP-FUNFUN |
| Fọ́ltéèjì | 2.5~3.3 V |
| Ìwúwo | 1.2 g |
| Iwọn otutu iṣiṣẹ | -20 ~ +70°C |
| Iwọn otutu ipamọ | -30 ~ +80°C |
N128-2424THWIG04-H12 jẹ́ ibojú IPS TFT-LCD oníyíká pẹ̀lú ibojú ìbú 1.28-inch pẹ̀lú ìpinnu 240x240 pixels.
Ìfihàn TFT yíká yìí ní pánẹ́ẹ̀lì IPS TFT-LCD tí a kọ́ pẹ̀lú GC9A01 awakọ̀ IC tí ó lè bá ara rẹ̀ sọ̀rọ̀ nípasẹ̀ ìfọwọ́sowọ́pọ̀ SPI.
N128-2424THWIG04-H12 ni a gba lati inu panẹli IPS (In plane Switching), eyi ti o ni anfani ti iyatọ ti o ga julọ, ipilẹ dudu otitọ nigbati ifihan tabi piksẹli ba wa ni pipa ati igun wiwo ti o gbooro ti Osi:85 / Ọtun:85 / Soke:85 / Isalẹ:85 iwọn (deede), ipin iyatọ 1,100:1 (iye deede), imọlẹ 350 cd/m².
Fóltéèjì ìpèsè agbára ti LCM jẹ́ láti 2.5V sí 3.3V, iye tí ó wọ́pọ̀ jẹ́ 2.8V.
Módù ìfihàn náà yẹ fún àwọn ẹ̀rọ kékeré, àwọn ẹ̀rọ tí a lè wọ̀, àwọn ọjà ìdáná ilé, àwọn ọjà funfun, àwọn ètò fídíò, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.
O le ṣiṣẹ ni awọn iwọn otutu lati -20℃ si + 70℃ ati awọn iwọn otutu ipamọ lati -30℃ si +80℃.