| Irú Ìfihàn | IPS-TFT-LCD |
| Orúkọ ọjà | ÌRÒYÌN ỌGBỌ́N |
| Iwọn | 1.33 inches |
| Àwọn Píksẹ́lì | Àwọn Dótì 240×240 |
| Wo Itọsọna | IPS/Ọfẹ |
| Agbegbe Ti Nṣiṣẹ (AA) | 23.4×23.4 mm |
| Iwọn Pẹpẹ | 26.16×29.22×1.5 mm |
| Ìtòlẹ́sẹẹsẹ àwọ̀ | Ìlà inaro RGB |
| Àwọ̀ | 65K |
| Ìmọ́lẹ̀ | 350 (Iṣẹ́jú) cd/m² |
| oju-ọna wiwo | SPI / MCU |
| Nọ́mbà Pínkì | 12 |
| Awakọ IC | ST7789V3 |
| Irú ìmọ́lẹ̀ ẹ̀yìn | LED 2 CHIP-FUNFUN |
| Fọ́ltéèjì | 2.4~3.3 V |
| Ìwúwo | TBD |
| Iwọn otutu iṣiṣẹ | -20 ~ +70°C |
| Iwọn otutu ipamọ | -30 ~ +80°C |
N133-2424TBBIG26-H12 jẹ́ Módùùlù TFT-LCD pẹ̀lú ìbòjú onígun mẹ́rin 1.33-inch àti ìpinnu 240x240 píksẹ́lì.
Ibojú LCD onígun mẹ́rin yìí gba páànẹ́lì IPS, èyí tí ó ní àwọn àǹfààní ti ìyàtọ̀ gíga, àwọ̀ dúdú pátápátá nígbà tí ìbòjú tàbí píksẹ́lì bá wà ní pípa, àti àwọn igun ìwòran gbígbòòrò ti Òsì:80 / Ọ̀tún:80 / Gúúsù:80 / Ìsàlẹ̀:80 degrees (àṣà), ìpíndọ́gba ìyàtọ̀ 800:1 (àṣà déédéé), ìmọ́lẹ̀ 350 cd/m² (àṣà déédéé), àti ojú gíláàsì tí kò ní ìmọ́lẹ̀.
A ṣe àgbékalẹ̀ module náà pẹ̀lú awakọ̀ IC ST7789V3 tí ó lè ṣe àtìlẹ́yìn nípasẹ̀ àwọn ìsopọ̀ SPI.
Fóltéèjì ìpèsè agbára ti LCM jẹ́ láti 2.4V sí 3.3V, iye tí ó wọ́pọ̀ jẹ́ 2.8V. Módù ìfihàn náà yẹ fún àwọn ẹ̀rọ kékeré, àwọn ẹ̀rọ tí a lè wọ̀, àwọn ọjà ìdáná ilé, àwọn ọjà funfun, àwọn ètò fídíò, àwọn ohun èlò ìṣègùn, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.
O le ṣiṣẹ ni awọn iwọn otutu lati -20℃ si + 70℃ ati awọn iwọn otutu ipamọ lati -30℃ si +80℃.
①Oye jinlẹ ati kikun ti awọn ohun elo ipari;
②Ìṣàyẹ̀wò àǹfààní iye owó àti iṣẹ́ ti onírúurú irú ìfihàn;
③Ìlànà àti ìfọwọ́sowọ́pọ̀ pẹ̀lú àwọn oníbàárà láti pinnu ìmọ̀-ẹ̀rọ ìfihàn tó yẹ jùlọ;
④Ṣiṣẹ lori awọn ilọsiwaju ti nlọ lọwọ ni awọn imọ-ẹrọ ilana, didara ọja, fifipamọ iye owo, iṣeto ifijiṣẹ, ati bẹbẹ lọ.