| Irú Ìfihàn | IPS-TFT-LCD |
| Orúkọ ọjà | ÌRÒYÌN ỌGBỌ́N |
| Iwọn | 1.08 inches |
| Àwọn Píksẹ́lì | Àwọn Dótì 128×220 |
| Wo Itọsọna | IPS/Ọfẹ |
| Agbegbe Ti Nṣiṣẹ (AA) | 13.82×23.76 mm |
| Iwọn Pẹpẹ | 16.12×29.76×1.52 mm |
| Ìtòlẹ́sẹẹsẹ àwọ̀ | Ìlà inaro RGB |
| Àwọ̀ | 65K |
| Ìmọ́lẹ̀ | 300 (Min) cd/m² |
| oju-ọna wiwo | SPI / MCU |
| Nọ́mbà Pínkì | 13 |
| Awakọ IC | GC9A01 |
| Irú ìmọ́lẹ̀ ẹ̀yìn | 1 LED CHIP-FUNFUN |
| Fọ́ltéèjì | 2.5~3.3 V |
| Ìwúwo | 1.2 g |
| Iwọn otutu iṣiṣẹ | -20 ~ +70°C |
| Iwọn otutu ipamọ | -30 ~ +80°C |
N108-1222TBBIG15-H13 jẹ́ Módíọ̀mù ìfihàn IPS onígun 1.08-inch. Pánẹ́lì TFT-LCD kékeré yìí ní ìpinnu 128×220 píksẹ́lì, IC olùdarí GC9A01 tí a kọ́ sínú rẹ̀, ó ń ṣe àtìlẹ́yìn fún ìfọwọ́sowọ́pọ̀ SPI oníwáyà mẹ́rin, ìwọ̀n fóltéèjì ìpèsè (VDD) tí ó jẹ́ 2.5V~3.3V, ìmọ́lẹ̀ módíọ̀mù ti 300 cd/m², àti ìyàtọ̀ 800.
Ọ̀kan lára àwọn ohun pàtàkì tó wà nínú ìbòjú TFT LCD tó tó 1.08-inch yìí ni páànẹ́lì IPS (In-Plane Switching) tó wà nínú rẹ̀. Ìmọ̀ ẹ̀rọ yìí ní igun ìwòran tó gbòòrò sí apá òsì: 80 / ọ̀tún: 80 / òkè: 80 / ìsàlẹ̀: 80 iwọn (àṣà), èyí tó ń jẹ́ kí àwọn olùlò gbádùn àwọn àwòrán tó ṣe kedere, tó sì hàn gbangba láti gbogbo igun. Yálà o ń wo fídíò, o ń wo fọ́tò tàbí o ń ṣeré, ìbòjú náà ń rí i dájú pé ó ní ìrírí tó dára jù.
N108-1222TBBIG15-H13 dara pupọ fun awọn ohun elo bii awọn ẹrọ ti a le wọ, awọn ọja funfun, awọn eto fidio, awọn ohun elo iṣoogun, awọn titiipa ọlọgbọn. Iwọn otutu ti n ṣiṣẹ ti module yii jẹ -20 ℃ si 70 ℃, ati iwọn otutu ipamọ jẹ -30 ℃ si 80 ℃.