| Irú Ìfihàn | IPS TFT-LCD |
| Orúkọ ọjà | ÌRÒYÌN ỌGBỌ́N |
| Iwọn | 2.45 inches |
| Àwọn Píksẹ́lì | 172RGB*378 |
| Wo Itọsọna | 12:00 |
| Agbegbe Ti Nṣiṣẹ (AA) | 25.8(H) x 56.7(V) mm |
| Iwọn Pẹpẹ | 28(H) x 61.35(V) x2.5(D) mm |
| Ìtòlẹ́sẹẹsẹ àwọ̀ | Ìlà inaro RGB |
| Àwọ̀ | Funfun |
| Ìmọ́lẹ̀ | 350 (Iṣẹ́jú) cd/m² |
| oju-ọna wiwo | SPI Ìlà 4 |
| Nọ́mbà Pínkì | 16 |
| Awakọ IC | ST77925 |
| Irú ìmọ́lẹ̀ ẹ̀yìn | LED Funfun 4 |
| Fọ́ltéèjì | 2.5~3.3 V |
| Ìwúwo | 1.1g |
| Iwọn otutu iṣiṣẹ | -20 ~ +70°C |
| Iwọn otutu ipamọ | -30 ~ +80°C |
N245-1737KTWPG01-C16 jẹ́ TFT-LCD 2.45 inches pẹ̀lú ìpinnu 172RGB*378 pixels. Ó ń ṣe àtìlẹ́yìn fún onírúurú àwọn ìsopọ̀ bíi 4 Line SPI, èyí tí ó ń fúnni ní ìyípadà fún ìṣọ̀kan nínú iṣẹ́ àgbékalẹ̀ èyíkéyìí láìsí ìṣòro. Ìmọ́lẹ̀ ìfihàn náà ti 350cd/m² ń mú kí àwọn àwòrán tí ó mọ́ kedere, tí ó sì hàn gbangba, kódà ní àwọn ipò ìmọ́lẹ̀ tí ó mọ́lẹ̀. Atẹle náà ń lo IC awakọ̀ tí ó ti ní ìlọsíwájú láti rí i dájú pé iṣẹ́ rẹ̀ rọrùn àti kí ó gbéṣẹ́.
N245-1737KTWPG01-C16 gba ìmọ̀ ẹ̀rọ igun gbooro (In plane Switching). Ibiti wiwo wa ni apa osi: 25/ọtun: 25/soke: 25/isalẹ:25iwọn. ipin iyatọ ti 1000:1, ati ipin apa ti 3:4 (iye deede). Folti ipese fun analog jẹ lati 2.5V si 3.3V (iye deede jẹ 2.8V). Pẹpẹ IPS ni ọpọlọpọ awọn igun wiwo, awọn awọ didan, ati awọn aworan didara giga ti o kun ati adayeba. Modulu TFT-LCD yii le ṣiṣẹ labẹ awọn iwọn otutu lati -20℃ si +70℃, ati awọn iwọn otutu ipamọ rẹ wa lati -30℃ si +80℃.
Ile-iṣẹ New Vision Technology Co., Ltd. wa ni Shenzhen o si ti n sin awọn alabara fun ọdun 15 pẹlu awọn agbara R&D ti o lagbara. A ti pinnu lati pese ifihan didara ati awọn iṣẹ imọ-ẹrọ fun awọn alabara kakiri agbaye. Awọn ọja wa, gẹgẹbi N245-1737KTWPG01-C16, ni a mọ fun igbẹkẹle, iduroṣinṣin, ati ṣiṣe daradara wọn.
Ibiti ifihan jakejado: Pẹlu Monochrome OLED, TFT, CTP;
Awọn solusan ifihan: Pẹlu ṣiṣe irinṣẹ, FPC ti a ṣe adani, imọlẹ ẹhin ati iwọn; Atilẹyin imọ-ẹrọ ati apẹrẹ-in
Oye jinlẹ ati kikun ti awọn ohun elo ipari;
Ìṣàyẹ̀wò àǹfààní iye owó àti iṣẹ́ ti onírúurú irú ìfihàn;
Ìlànà àti ìfọwọ́sowọ́pọ̀ pẹ̀lú àwọn oníbàárà láti pinnu ìmọ̀-ẹ̀rọ ìfihàn tó yẹ jùlọ;
Ṣiṣẹ lori awọn ilọsiwaju ti nlọ lọwọ ni awọn imọ-ẹrọ ilana, didara ọja, fifipamọ iye owo, iṣeto ifijiṣẹ, ati bẹbẹ lọ.
Q: 1. Ṣe mo le gba aṣẹ ayẹwo kan?
A: Bẹẹni, a gba aṣẹ ayẹwo lati ṣe idanwo ati ṣayẹwo didara.
Q: 2. Kini akoko asiwaju fun ayẹwo?
A: Awọn ayẹwo lọwọlọwọ nilo awọn ọjọ 1-3, awọn ayẹwo ti a ṣe adani nilo awọn ọjọ 15-20.
Q: 3. Ṣe o ni opin MOQ eyikeyi?
A: MOQ wa jẹ 1PCS.
Q: 4. Igba melo ni atilẹyin ọja naa yoo pẹ to?
A: Oṣù 12.
Q: 5. Kí ni kíákíá tí ẹ sábà máa ń lò láti fi àwọn àyẹ̀wò ránṣẹ́?
A: A maa n fi awọn ayẹwo ranṣẹ nipasẹ DHL, UPS, FedEx tabi SF. O maa n gba ọjọ marun-un-meje lati de.
Q: 6. Kí ni àkókò ìsanwó rẹ tó yẹ?
A: Àkókò ìsanwó wa sábà máa ń jẹ́ T/T. Àwọn mìíràn lè ṣe àdéhùn.