| Irú Ìfihàn | IPS-TFT-LCD |
| Orúkọ ọjà | ÌRÒYÌN ỌGBỌ́N |
| Iwọn | 2.00 inches |
| Àwọn Píksẹ́lì | Àwọn Dótì 240×320 |
| Wo Itọsọna | IPS/Ọfẹ |
| Agbegbe Ti Nṣiṣẹ (AA) | 30.6×40.82 mm |
| Iwọn Pẹpẹ | 34.6×47.8×2.05 mm |
| Ìtòlẹ́sẹẹsẹ àwọ̀ | Ìlà inaro RGB |
| Àwọ̀ | 262K |
| Ìmọ́lẹ̀ | 350 (Iṣẹ́jú) cd/m² |
| oju-ọna wiwo | SPI / MCU/RGB |
| Nọ́mbà Pínkì | 22 |
| Awakọ IC | ST7789 |
| Irú ìmọ́lẹ̀ ẹ̀yìn | LED 3 CHIP-FUNFUN |
| Fọ́ltéèjì | 2.4~3.3 V |
| Ìwúwo | TBD |
| Iwọn otutu iṣiṣẹ | -20 ~ +70°C |
| Iwọn otutu ipamọ | -30 ~ +80°C |
N200-2432KHWIG07-C22 jẹ́ IPS TFT-LCD oní inṣi méjì pẹ̀lú ìpinnu 240x320 pixels. Ó ń ṣe àtìlẹ́yìn fún onírúurú àwọn ìsopọ̀ bíi SPI, MCU àti RGB, èyí tí ó ń fúnni ní ìyípadà fún ìṣọ̀kan nínú iṣẹ́ àgbékalẹ̀ èyíkéyìí láìsí ìṣòro. Ìmọ́lẹ̀ ìfihàn náà ti 350 cd/m² ń mú kí àwọn àwòrán tí ó mọ́ kedere, tí ó sì hàn gbangba, kódà ní àwọn ipò ìmọ́lẹ̀ tí ó mọ́lẹ̀. Atẹle náà ń lo awakọ̀ ST7789 tí ó ti ní ìlọsíwájú láti rí i dájú pé iṣẹ́ rẹ̀ rọrùn tí ó sì gbéṣẹ́.
N200-2432KHWIG07-C22 gba ìmọ̀ ẹ̀rọ IPS (In plane Switching) igun gbooro. Ibiti wiwo wa ni apa osi: 80/ọtun: 80/soke: 80/isalẹ: iwọn 80. ipin iyatọ ti 1500:1, ati ipin apa ti 3:4 (iye deede). Folti ipese fun analog jẹ lati 2.4V si 3.3V (iye deede jẹ 2.8V). Pẹpẹ IPS ni ọpọlọpọ awọn igun wiwo, awọn awọ didan, ati awọn aworan didara giga ti o kun ati adayeba. Modulu TFT-LCD yii le ṣiṣẹ labẹ awọn iwọn otutu lati -20℃ si +70℃, ati awọn iwọn otutu ipamọ rẹ wa lati -30℃ si +80℃.
Ile-iṣẹ New Vision Technology Co., Ltd. wa ni Shenzhen o si ti n sin awọn alabara fun ọdun 15 pẹlu awọn agbara R&D ti o lagbara. A ti pinnu lati pese ifihan didara ati awọn iṣẹ imọ-ẹrọ fun awọn alabara kakiri agbaye. Awọn ọja wa, gẹgẹbi N200-2432KHWIG07-C22, ni a mọ fun igbẹkẹle, iduroṣinṣin, ati ṣiṣe daradara wọn.