| Irú Ìfihàn | OLED |
| Orúkọ ọjà | ÌRÒYÌN ỌGBỌ́N |
| Iwọn | 3.12 inches |
| Àwọn Píksẹ́lì | Àwọn Dótì 256×64 |
| Ipo Ifihan | Matrix Palolo |
| Agbegbe Ti Nṣiṣẹ (AA) | 76.78×19.18 mm |
| Iwọn Pẹpẹ | 88×27.8×2.0 mm |
| Àwọ̀ | Funfun/Bulu/Yelò |
| Ìmọ́lẹ̀ | 60 (Iṣẹ́jú) cd/m² |
| Ọ̀nà Ìwakọ̀ | Ipese ita |
| oju-ọna wiwo | SPI onirin-mẹrin/okun-mẹrin |
| Ojuse | 1/64 |
| Nọ́mbà Pínkì | 30 |
| Awakọ IC | SSD1322UR1(COF) |
| Fọ́ltéèjì | 1.65-3.3 V |
| Ìwúwo | TBD |
| Iwọn otutu iṣiṣẹ | -40 ~ +85°C |
| Iwọn otutu ipamọ | -40 ~ +85°C |
X312-5664ASWDF01-C30 jẹ́ ìfihàn OLED oníyàrá 3.12”, tí a fi ìyẹ́sí 256×64 píksẹ́lì ṣe.
Módùú ìfihàn OLED yìí ní ìwọ̀n ìṣàfihàn ti 88×27.8×2.0 mm àti ìwọ̀n AA 76.78×19.18 mm;
A ṣe àgbékalẹ̀ module yìí pẹ̀lú SSD1322UR1(COF) controller IC; a lè ṣe àtìlẹ́yìn fún un ní àwọn ìsopọ̀ parallel, 4-line SPI, àti I²C; fóltéèjì ìpèsè ti logic jẹ́ 2.5V (iye deede), 1/64 drivework.
X312-5664ASWDF01-C30 jẹ́ ìfihàn OLED tí ó ní ètò COF, module OLED yìí dára fún àwọn ohun èlò ìṣègùn, pánẹ́lì ìṣàkóso, ẹ̀rọ ìṣàyẹ̀wò ara-ẹni, ẹ̀rọ tíkẹ́ẹ̀tì, àwọn mítà ibi ìpamọ́, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.
Modulu OLED le ṣiṣẹ ni awọn iwọn otutu lati -40℃ si +85℃; awọn iwọn otutu ibi ipamọ rẹ wa lati -40℃ si +85℃.
Pẹ̀lú mọ́ọ̀dù X312-5664ASWDF01-C30 PMOLED àti àwọn ẹ̀yà ara rẹ̀ tó ti ní ìlọsíwájú, àwọn oníbàárà lè ní ìrírí ojú tó dára jù.
Ibamu rẹ pẹlu awakọ SSD1322 IC rii daju pe iṣẹ ṣiṣe ati iṣẹ ṣiṣe to dara julọ.
Jiangxi Wisevision Optronics Co., Ltd. Yoo mu awọn solusan ifihan tuntun wa fun ọ lati mu awọn ọja rẹ dara si ati mu iriri olumulo pọ si.
Gbẹ́kẹ̀lé wa láti bá gbogbo àìní OLED module rẹ mu kí o sì jẹ́ kí ìmọ̀ wa ṣiṣẹ́ lórí àṣeyọrí rẹ.
1. Tinrin–Kò sí ìdí fún ìmọ́lẹ̀ ẹ̀yìn, ìfara-ẹni-rúbọ;
2. Igun wiwo gbooro: Iwọn ọfẹ;
3. Ìmọ́lẹ̀ Gíga: 80 cd/m²;
4. Ìpíndọ́gba ìyàtọ̀ gíga (Yàrá Dúdú): 2000:1;
5. Iyara idahun giga (<2μS);
6. Iwọn otutu iṣiṣẹ jakejado;
7. Lilo agbara ti o dinku.