| Irú Ìfihàn | OLED |
| Orúkọ ọjà | ÌRÒYÌN ỌGBỌ́N |
| Iwọn | 2.89 inches |
| Àwọn Píksẹ́lì | Àwọn Dótì 167×42 |
| Ipo Ifihan | Matrix Palolo |
| Agbegbe Ti Nṣiṣẹ (AA) | 71.446×13.98 mm |
| Iwọn Pẹpẹ | 75.44×24.4×2.03 mm |
| Àwọ̀ | Funfun |
| Ìmọ́lẹ̀ | 80 (Iṣẹ́jú) cd/m² |
| Ọ̀nà Ìwakọ̀ | Ipese ita |
| oju-ọna wiwo | 8-bit 68XX/80XX Parallel, 4-waya SPI |
| Ojuse | 1/42 |
| Nọ́mbà Pínkì | 24 |
| Awakọ IC | SSD1322 |
| Fọ́ltéèjì | 1.65-3.3 V |
| Ìwúwo | TBD |
| Iwọn otutu iṣiṣẹ | -40 ~ +85°C |
| Iwọn otutu ipamọ | -40 ~ +85°C |
N289-6742ASWAG01-C24 jẹ́ ìfihàn 2.89” COG Graphic OLED, tí a fi ìpele 167×42 pixels ṣe.
Móúdù ìfihàn OLED yìí ní ìwọ̀n ìṣàfihàn ti 75.44×24.4×2.03 mm àti ìwọ̀n AA 71.446×13.98 mm; Móúdù yìí ní ìṣàfihàn SSD1322 IC; a lè ṣe àtìlẹ́yìn fún un ní ìsopọ̀ pẹ̀lú ìlà mẹ́rin SPI, àti I²C; fóltéèjì ìpèsè ti ìlànà jẹ́ 3.0V (iye tó wọ́pọ̀), iṣẹ́ ìwakọ̀ 1/42.
N289-6742ASWAG01-C24 jẹ́ ìfihàn OLED tí a ṣe àgbékalẹ̀ COG, module OLED yìí yẹ fún àwọn ohun èlò ilé ọlọ́gbọ́n, àwọn ohun èlò ọwọ́, àwọn ohun èlò ìmọ̀-ẹ̀rọ ọlọ́gbọ́n, ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́, ohun èlò ìṣègùn, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.
Modulu OLED le ṣiṣẹ ni awọn iwọn otutu lati -40℃ si +85℃; awọn iwọn otutu ibi ipamọ rẹ wa lati -40℃ si +85℃.
Ni gbogbo gbogbo, panẹli OLED N289-6742ASWAG01-C24 jẹ ohun ti o yipada ere ti o mu iriri ifihan lọ si ipele tuntun patapata.
Pẹ̀lú ìwọ̀n kékeré rẹ̀, ìpele gíga rẹ̀, àti ìmọ́lẹ̀ tó tayọ, pánẹ́lì OLED yìí dára fún onírúurú ohun èlò, títí bí àwọn fóònù alágbèéká, àwọn tábìlẹ́ẹ̀tì, àwọn kámẹ́rà oní-nọ́ńbà, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.
Pípé rẹ̀ àti àwọn àṣàyàn ìsopọ̀mọ́ra tó ti ní ìlọsíwájú mú kí ó dára fún àwọn apẹ̀rẹ àti àwọn olùpèsè tí wọ́n fẹ́ ṣẹ̀dá àwọn ẹ̀rọ tó ní ẹwà àti tuntun.
Mu awọn aworan rẹ dara si ki o si mu akoonu rẹ wa si aye pẹlu panẹli OLED N289-6742ASWAG01-C24.
1. Tinrin–Kò sí ìdí fún ìmọ́lẹ̀ ẹ̀yìn, ìfara-ẹni-rúbọ;
2. Igun wiwo gbooro: Iwọn ọfẹ;
3. Ìmọ́lẹ̀ Gíga: 90 cd/m²;
4. Ìpíndọ́gba ìyàtọ̀ gíga (Yàrá Dúdú): 2000:1;
5. Iyara idahun giga (<2μS);
6. Iwọn otutu iṣiṣẹ jakejado;
7. Lilo agbara ti o dinku.