| Irú Ìfihàn | IPS-TFT-LCD |
| Orúkọ ọjà | ÌRÒYÌN ỌGBỌ́N |
| Iwọn | 3.95 inches |
| Àwọn Píksẹ́lì | Àwọn Dótì 480×480 |
| Wo Itọsọna | IPS/Ọfẹ |
| Agbegbe Ti Nṣiṣẹ (AA) | 36.72×48.96 mm |
| Iwọn Pẹpẹ | 40.44×57×2 mm |
| Ìtòlẹ́sẹẹsẹ àwọ̀ | Ìlà inaro RGB |
| Àwọ̀ | 262K |
| Ìmọ́lẹ̀ | 350 (Iṣẹ́jú) cd/m² |
| oju-ọna wiwo | SPI / MCU/RGB |
| Nọ́mbà Pínkì | 15 |
| Awakọ IC | ST7701S |
| Irú ìmọ́lẹ̀ ẹ̀yìn | LED 8 CHIP-FUNFUN |
| Fọ́ltéèjì | 2.5~3.3 V |
| Ìwúwo | 1.2 g |
| Iwọn otutu iṣiṣẹ | -20 ~ +70°C |
| Iwọn otutu ipamọ | -30 ~ +80°C |
TFT040B039 jẹ́ módùùlù IPS TFT-LCD onígun 3.95-inch tí ó ní 480 x 480 píksẹ́lì nínú.
Módùùlù náà ń ṣe àtìlẹ́yìn fún ìfọwọ́sowọ́pọ̀ RGB ó sì ń gba páànẹ́lì IPS, pẹ̀lú òsì: 80/ọtún: 80/òkè: 80/ìsàlẹ̀: 80 iwọn (iye deede) igun wiwo gbooro, iyatọ 1000:1 (iye deede), ìmọ́lẹ̀ 350 cd/m² (iye deede), páànẹ́lì gilasi didan, ipin apa 1:1.
A ṣe àgbékalẹ̀ TFT040B039 pẹ̀lú ST7701S controller IC, àti pé ìwọ̀n fólẹ́ẹ̀tì agbára ìpèsè ìfọwọ́sowọ́pọ̀ náà jẹ́ 2.5V ~ 3.3V, pẹ̀lú iye tí ó wọ́pọ̀ ti 2.8V.
Àwòṣe TFT040B039 ní ìwọ̀n otútù iṣẹ́ láti -20 ℃ sí +70 ℃; Ìwọ̀n otútù ìpamọ́ jẹ́ -30 ℃~ +80 ℃.
O dara pupọ fun awọn ohun elo bii awọn ohun elo iṣoogun, awọn ẹrọ amusowo, eto ibojuwo aabo.