| Irú Ìfihàn | IPS-TFT-LCD |
| Orúkọ ọjà | ÌRÒYÌN ỌGBỌ́N |
| Iwọn | 3.97 inches |
| Àwọn Píksẹ́lì | Àwọn Dótì 480×800 |
| Wo Itọsọna | IPS/Ọfẹ |
| Agbegbe Ti Nṣiṣẹ (AA) | 51.84×86.40 mm |
| Iwọn Pẹpẹ | 55.44×96.17×2.1 mm |
| Ìtòlẹ́sẹẹsẹ àwọ̀ | Ìlà inaro RGB |
| Àwọ̀ | 16.7M |
| Ìmọ́lẹ̀ | 350 (Iṣẹ́jú) cd/m² |
| oju-ọna wiwo | MIPI |
| Nọ́mbà Pínkì | 15 |
| Awakọ IC | ST7701S |
| Irú ìmọ́lẹ̀ ẹ̀yìn | LED 8 CHIP-FUNFUN |
| Fọ́ltéèjì | 2.7~3.3 V |
| Ìwúwo | TBD |
| Iwọn otutu iṣiṣẹ | -20 ~ +70°C |
| Iwọn otutu ipamọ | -30 ~ +80°C |
TFT040B029-A0 jẹ́ módù ìfihàn IPS TFT-LCD tó ní ìwọ̀n 3.97-inch; tí a fi ìpele 480 x 800 pixels ṣe.
Módùú náà ń ṣe àtìlẹ́yìn fún ìsopọ̀mọ́ra MIPI DSI Serial (ọ̀nà méjì), ó ní páànù IPS tí ó ní àwọn àǹfààní ti igun ìwòran gbígbòòrò ti Òsì:85 / Ọ̀tún:85 / Gòkè:85 / Ìsàlẹ̀:85 iwọn (àṣà), ìpíndọ́gba ìyàtọ̀ 800 (àṣà déédéé), ìmọ́lẹ̀ 350 cd/m² (àṣà déédéé), páànù ojú tí a fi ń dènà ojú.
Ifihan MIPI LCD 3.97-inch yii jẹ ipo aworan; o ṣe afikun awakọ IC ST7701S lori module, ibiti folti ipese ni wiwo jẹ 2.7V si 3.3V.
Àwòrán náà ní oríṣiríṣi àwọn ojú ìwòye, àwọn àwọ̀ dídán, àti àwọn àwòrán tó dára pẹ̀lú ìrísí tó kún fún ọ̀rá.
Ó dára gan-an fún àwọn ohun èlò ilé-iṣẹ́ kékeré, àwọn ètò ìṣàyẹ̀wò ààbò, àwọn ẹ̀rọ amúlétutù, àwọn ohun èlò ìwakọ̀, àti àwọn ohun èlò ọjà mìíràn.
Modulu TFT yii le ṣiṣẹ ni awọn iwọn otutu lati -20℃ si +70℃; awọn iwọn otutu ibi ipamọ rẹ wa lati -30℃ si +80℃.