| Irú Ìfihàn | IPS-TFT-LCD |
| Borúkọ rand | WÌṢẸ̀ṢẸ̀ |
| Siwọn | 0.85 inches |
| Àwọn Píksẹ́lì | Àwọn Dótì 128×128 |
| Wo Itọsọna | IPS/Ọfẹ |
| Agbegbe ti n ṣiṣẹ (A.A) | 15.2064x 15.2064 mm |
| Iwọn Pẹpẹ | 17.58 x 20.82 x1.5 mm |
| Ìtòlẹ́sẹẹsẹ àwọ̀ | Ìlà inaro RGB |
| Àwọ̀ | 65K |
| Ìmọ́lẹ̀ | 300 (Min) cd/m² |
| oju-ọna wiwo | SPI / MCU |
| Nọ́mbà Pínkì | 12 |
| Awakọ IC | GC9107 |
| Irú ìmọ́lẹ̀ ẹ̀yìn | 1LED FUNFUN-SI |
| Fọ́ltéèjì | 2.4~3.3 V |
| Ìwúwo | TBD |
| Iwọn otutu iṣiṣẹ | -20 ~ +70°C |
| Iwọn otutu ipamọ | -30 ~ +80°C |
N085-1212TBWIG42-H12 jẹ́ Módíọ̀mù ìfihàn IPS onígun 0.85-inch. Pánẹ́lì TFT-LCD kékeré yìí ní ìpinnu 128x128 píksẹ́lì, IC olùdarí GC9107 tí a kọ́ sínú rẹ̀, ó ń ṣe àtìlẹ́yìn fún ìfọwọ́sowọ́pọ̀ SPI oníwáyà mẹ́rin, ìwọ̀n fóltéèjì ìpèsè (VDD) tí ó jẹ́ 2.4V~3.3V, ìmọ́lẹ̀ mọ́ọ̀dù ti 300 cd/m², àti ìyàtọ̀ 1200.
Modulu yii wa ni ipo iboju taara, ati pe panẹli naa gba imọ-ẹrọ IPS (In plane Switching) igun jakejado. Iwọn wiwo wa ni apa osi: 80/ọtun: 80/soke: 80/isalẹ: iwọn 80. Panẹli IPS ni ọpọlọpọ awọn igun wiwo, awọn awọ didan, ati awọn aworan didara giga ti o kun ati adayeba. O dara pupọ fun awọn ohun elo bii awọn ẹrọ ti a wọ ati awọn ohun elo iṣoogun. Iwọn otutu iṣiṣẹ ti modulu yii jẹ -20 ℃ si 70 ℃, ati iwọn otutu ibi ipamọ jẹ -30 ℃ si 80 ℃.
N085-1212TBWIG42-H12 ní ẹ̀rọ ìwakọ̀ GC9107 tó ti ní ìlọsíwájú, èyí tó ń mú kí iṣẹ́ rẹ̀ rọrùn, ó sì ń ṣe é dáadáa. Èyí ń mú kí àkóónú rẹ wà ní ìpele pípé láìsí ìfàsẹ́yìn tàbí ìyípadà kankan. Yálà o ń ṣe fídíò tó ga tàbí o ń ṣe àfihàn àwòrán tó kún rẹ́rẹ́, módùùlù ìfihàn TFT yìí lè ṣe é pẹ̀lú ìrọ̀rùn.