| Irú Ìfihàn | IPS-TFT-LCD |
| Orúkọ ọjà | ÌRÒYÌN ỌGBỌ́N |
| Iwọn | 0.71 inches |
| Àwọn Píksẹ́lì | Àwọn Dótì 160×160 |
| Wo Itọsọna | IPS/Ọfẹ |
| Agbegbe Ti Nṣiṣẹ (AA) | 18×18 mm |
| Iwọn Pẹpẹ | 20.12×22.3×1.81 mm |
| Ìtòlẹ́sẹẹsẹ àwọ̀ | Ìlà inaro RGB |
| Àwọ̀ | 65K |
| Ìmọ́lẹ̀ | 350 (Iṣẹ́jú) cd/m² |
| oju-ọna wiwo | RGB |
| Nọ́mbà Pínkì | 12 |
| Awakọ IC | GC9D01 |
| Irú ìmọ́lẹ̀ ẹ̀yìn | 1 LED CHIP-FUNFUN |
| Fọ́ltéèjì | 2.5~3.3 V |
| Ìwúwo | TBD |
| Iwọn otutu iṣiṣẹ | -20 ~ +70°C |
| Iwọn otutu ipamọ | -30 ~ +80°C |
N071-1616TBBIG01-H12 jẹ́ ibojú IPS TFT-LCD oníyípo pẹ̀lú ibojú ìlà-oòrùn 0.71-inch pẹ̀lú ìpinnu 160x160 pixels. Ibojú TFT yíyípo yìí ní pánẹ́lì IPS TFT-LCD tí a kọ́ pẹ̀lú GC9D01 awakọ̀ IC tí ó lè bá ara rẹ̀ sọ̀rọ̀ nípasẹ̀ ìsopọ̀ SPI.
N071-1616TBBIG01-H12 ni a gba lati inu panẹli IPS (In plane Switching), eyi ti o ni anfani ti iyatọ ti o ga julọ, ipilẹ dudu otitọ nigbati ifihan tabi piksẹli ba wa ni pipa ati igun wiwo ti o gbooro ti Osi:80 / Ọtun:80 / Soke:80 / Isalẹ:80 iwọn (deede), ipin iyatọ 1,200:1 (iye deede), imọlẹ 350 cd/m².
Fóltéèjì ìpèsè agbára ti LCM jẹ́ láti 2.4V sí 3.3V, iye tí ó wọ́pọ̀ jẹ́ 2.8V. Módù ìfihàn náà yẹ fún àwọn ẹ̀rọ kékeré, àwọn ẹ̀rọ tí a lè wọ̀, àwọn ọjà ìdáná ilé, àwọn ọjà funfun, àwọn ètò fídíò, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. Ó lè ṣiṣẹ́ ní ìwọ̀n otútù láti -20℃ sí + 70℃ àti ìwọ̀n otútù ìpamọ́ láti -30℃ sí +80℃.