| Irú Ìfihàn | IPS-TFT-LCD |
| Orúkọ ọjà | ÌRÒYÌN ỌGBỌ́N |
| Iwọn | 1.46 inches |
| Àwọn Píksẹ́lì | Àwọn Dótì 80×160 |
| Wo Itọsọna | GBOGBO Atunyẹwo |
| Agbegbe Ti Nṣiṣẹ (AA) | 16.18 × 32.35 mm |
| Iwọn Pẹpẹ | 18.08×36.52×2.1 mm |
| Ìtòlẹ́sẹẹsẹ àwọ̀ | Ìlà inaro RGB |
| Àwọ̀ | 65 K |
| Ìmọ́lẹ̀ | 350 (Iṣẹ́jú) cd/m² |
| oju-ọna wiwo | SPI Ìlà 4 |
| Nọ́mbà Pínkì | 13 |
| Awakọ IC | GC9107 |
| Irú ìmọ́lẹ̀ ẹ̀yìn | LED Funfun 3 |
| Fọ́ltéèjì | -0.3~4.6 V |
| Ìwúwo | 1.1 |
| Iwọn otutu iṣiṣẹ | -20 ~ +70°C |
| Iwọn otutu ipamọ | -30 ~ +80°C |
N146-0816KTBPG41-H13 jẹ́ IPS TFT-LCD 1.46-inch pẹ̀lú ìpinnu 80x160 pixels. Ó ń ṣe àtìlẹ́yìn fún onírúurú àwọn ìsopọ̀ bíi SPI, MCU àti RGB, èyí tí ó ń fúnni ní ìyípadà fún ìṣọ̀kan nínú iṣẹ́ àgbékalẹ̀ èyíkéyìí láìsí ìṣòro. Ìmọ́lẹ̀ ìfihàn náà ti 350 cd/m² ń mú kí àwọn àwòrán tí ó mọ́ kedere, tí ó sì hàn gbangba, kódà ní àwọn ipò ìmọ́lẹ̀ tí ó mọ́lẹ̀. Atẹle náà ń lo GC9107 awakọ̀ IC tí ó ti ní ìlọsíwájú láti rí i dájú pé iṣẹ́ rẹ̀ rọrùn àti kí ó gbéṣẹ́.
N146-0816KTBPG41-H13 gba ìmọ̀ ẹ̀rọ IPS (In plane Switching) igun gbooro. Ibiti wiwo wa ni apa osi: 80/ọtun: 80/soke: 80/isalẹ: iwọn 80. ipin iyatọ ti 800:1, ati ipin apa ti 3:4 (iye deede). Folti ipese fun analog jẹ lati -0.3V si 4.6V (iye deede jẹ 2.8V). Pẹpẹ IPS ni ọpọlọpọ awọn igun wiwo, awọn awọ didan, ati awọn aworan didara giga ti o kun ati adayeba. Modulu TFT-LCD yii le ṣiṣẹ labẹ awọn iwọn otutu lati -20℃ si +70℃, ati awọn iwọn otutu ipamọ rẹ wa lati -30℃ si +80℃.