| Irú Ìfihàn | IPS-TFT-LCD |
| Orúkọ ọjà | ÌRÒYÌN ỌGBỌ́N |
| Iwọn | 1.65 inches |
| Àwọn Píksẹ́lì | Àwọn Dótì 142 x 428 |
| Wo Itọsọna | IPS/Ọfẹ |
| Agbegbe Ti Nṣiṣẹ (AA) | 13.16 x 39.68 mm |
| Iwọn Pẹpẹ | 16.3 x 44.96 x 2.23 mm |
| Ìtòlẹ́sẹẹsẹ àwọ̀ | Ìlà inaro RGB |
| Àwọ̀ | 65K |
| Ìmọ́lẹ̀ | 350 (Iṣẹ́jú) cd/m² |
| oju-ọna wiwo | Ìlà 4 SPI/MCU |
| Nọ́mbà Pínkì | 13 |
| Awakọ IC | NV3007 |
| Irú ìmọ́lẹ̀ ẹ̀yìn | LED Funfun 3 |
| Fọ́ltéèjì | 2.5~3.3 V |
| Ìwúwo | 1.1 |
| Iwọn otutu iṣiṣẹ | -20 ~ +60°C |
| Iwọn otutu ipamọ | -30 ~ +80°C |
SPEC N165-1442KTBIG31-H13 jẹ́ IPS TFT-LCD 1.65-inch pẹ̀lú ìpinnu 142×428 pixels. Ó ń ṣe àtìlẹ́yìn fún onírúurú àwọn ìsopọ̀ bíi SPI, MCU àti RGB, èyí tí ó ń fúnni ní ìyípadà fún ìṣọ̀kan nínú iṣẹ́ àgbékalẹ̀ èyíkéyìí láìsí ìṣòro. Ìmọ́lẹ̀ ìfihàn náà ti 350 cd/m² ń mú kí àwọn àwòrán tí ó mọ́ kedere, tí ó sì hàn gbangba, kódà ní àwọn ipò ìmọ́lẹ̀ tí ó mọ́lẹ̀. Atẹle náà ń lo awakọ̀ NV3007 tí ó ti ní ìlọsíwájú láti rí i dájú pé iṣẹ́ rẹ̀ rọrùn àti kí ó gbéṣẹ́.
SPEC N165-1442KTBIG31-H13 gba ìmọ̀-ẹ̀rọ IPS (In plane Switching) igun gbooro. Ibiti wiwo wa ni apa osi: 80/ọtun: 80/soke: 80/isalẹ: iwọn 80. ipin iyatọ ti 1000:1, ati ipin apa ti 3:4 (iye deede). Folti ipese fun analog jẹ lati 2.5V si 3.3V (iye deede jẹ 2.8V). Pẹpẹ IPS ni ọpọlọpọ awọn igun wiwo, awọn awọ didan, ati awọn aworan didara giga ti o kun ati adayeba. Modulu TFT-LCD yii le ṣiṣẹ labẹ awọn iwọn otutu lati -20℃ si +60℃, ati awọn iwọn otutu ipamọ rẹ wa lati -30℃ si +80℃.
Ibiti ifihan jakejado: Pẹlu Monochrome OLED, TFT, CTP;
Awọn solusan ifihan: Pẹlu ṣiṣe irinṣẹ, FPC ti a ṣe adani, imọlẹ ẹhin ati iwọn; Atilẹyin imọ-ẹrọ ati apẹrẹ-in
Q: 1. Ṣe mo le gba aṣẹ ayẹwo kan?
A: Bẹẹni, a gba aṣẹ ayẹwo lati ṣe idanwo ati ṣayẹwo didara.
Q: 2. Kini akoko asiwaju fun ayẹwo?
A: Awọn ayẹwo lọwọlọwọ nilo awọn ọjọ 1-3, awọn ayẹwo ti a ṣe adani nilo awọn ọjọ 15-20.
Q: 3. Ṣe o ni opin MOQ eyikeyi?
A: MOQ wa jẹ 1PCS.
Q: 4. Igba melo ni atilẹyin ọja naa yoo pẹ to?
A: Oṣù 12.
Q: 5. Kí ni kíákíá tí ẹ sábà máa ń lò láti fi àwọn àyẹ̀wò ránṣẹ́?
A: A maa n fi awọn ayẹwo ranṣẹ nipasẹ DHL, UPS, FedEx tabi SF. O maa n gba ọjọ marun-un-meje lati de.
Q: 6. Kí ni àkókò ìsanwó rẹ tó yẹ?
A: Àkókò ìsanwó wa sábà máa ń jẹ́ T/T. Àwọn mìíràn lè ṣe àdéhùn.