| Irú Ìfihàn | IPS-TFT-LCD |
| Orúkọ ọjà | ÌRÒYÌN ỌGBỌ́N |
| Iwọn | 4.30 inches |
| Àwọn Píksẹ́lì | Àwọn Dótì 480×272 |
| Wo Itọsọna | IPS/Ọfẹ |
| Agbegbe Ti Nṣiṣẹ (AA) | 95.04×53.86 mm |
| Iwọn Pẹpẹ | 67.30×105.6×3.0 mm |
| Ìtòlẹ́sẹẹsẹ àwọ̀ | Ìlà inaro RGB |
| Àwọ̀ | 262K |
| Ìmọ́lẹ̀ | 300 cd/m² |
| oju-ọna wiwo | RGB |
| Nọ́mbà Pínkì | 15 |
| Awakọ IC | NV3047 |
| Irú ìmọ́lẹ̀ ẹ̀yìn | LED 7 CHIP-FUNFUN |
| Fọ́ltéèjì | 3.0~3.6 V |
| Ìwúwo | TBD |
| Iwọn otutu iṣiṣẹ | -20 ~ +70°C |
| Iwọn otutu ipamọ | -30 ~ +80°C |
043B113C-07A jẹ́ IPS TFT-LCD 4.3 inches pẹ̀lú module ìfihàn LCD igun ìwòran gbígbòòrò, pẹ̀lú ìpinnu ti iboju kikun awọ 480x272, awakọ NV3047 IC tí a ṣe sínú rẹ̀, àti àtìlẹ́yìn ìfọwọ́sowọ́pọ̀ RGB 24bit.
Módùùlù IPS TFT yìí ní ìmọ́lẹ̀ tó tó 300 cd/m² (iye tó wọ́pọ̀), ìpíndọ́gba ìbòjú tó tó 16:9, ìyàtọ̀ tó tó 1000 (iye tó wọ́pọ̀), àti dígí tó tàn yanranyanran.
043B113C-07A gba ìmọ̀ ẹ̀rọ IPS (In plane Switching) pẹ̀lú igun ìwòran tó gbòòrò jùlọ, pẹ̀lú ìwọ̀n ìwòran òsì: 85/ọtún: 85/òkè: 85/ìsàlẹ̀: 85 degrees.
Pẹpẹ IPS naa ni igun wiwo gbooro, awọn awọ didan, ati awọn aworan didara giga ti o kun fun kikun ati adayeba.
Iwọn otutu iṣiṣẹ ti modulu naa jẹ -20 ℃ si +70 ℃, ati iwọn otutu ibi ipamọ jẹ -30 ℃ si +80 ℃.