| Irú Ìfihàn | IPS-TFT-LCD |
| Orúkọ ọjà | ÌRÒYÌN ỌGBỌ́N |
| Iwọn | 3.97 inches |
| Àwọn Píksẹ́lì | Àwọn Dótì 320×480 |
| Wo Itọsọna | IPS/Ọfẹ |
| Agbegbe Ti Nṣiṣẹ (AA) | 55.68×83.52 mm |
| Iwọn Pẹpẹ | 60×92.25×2.2 mm |
| Ìtòlẹ́sẹẹsẹ àwọ̀ | Ìlà inaro RGB |
| Àwọ̀ | 16.7M |
| Ìmọ́lẹ̀ | 400 (Iṣẹ́jú) cd/m² |
| oju-ọna wiwo | MCU |
| Nọ́mbà Pínkì | 15 |
| Awakọ IC | ILI9488 |
| Irú ìmọ́lẹ̀ ẹ̀yìn | LED 8 CHIP-FUNFUN |
| Fọ́ltéèjì | 2.7~3.3 V |
| Ìwúwo | TBD |
| Iwọn otutu iṣiṣẹ | -20 ~ +70°C |
| Iwọn otutu ipamọ | -30 ~ +80°C |
TFT398B008 jẹ́ Módùùlù TFT LCD 3.98-inch pẹ̀lú páànẹ́lì IPS. A ṣe Módùùlù yìí pẹ̀lú ILI9488 awakọ̀ IC tí ó ń ṣe àtìlẹ́yìn fún ìfọwọ́sowọ́pọ̀ MCU.
Ìfihàn àwòrán yìí ní ìpinnu àwọn àmì 320×480 àti ìmọ́lẹ̀ 400 cd/m² (iye deede), àti ìyàtọ̀ 1200 (iye deede).
Pẹpẹ IPS ni anfani ti awọn igun wiwo gbooro ti Osi: 89 / Ọtun: 89 / Soke: 89 / Sisalẹ: 89 iwọn (aṣaju).
Àwòrán náà ní oríṣiríṣi àwọn ojú ìwòye, àwọn àwọ̀ dídán, àti àwọn àwòrán tó dára pẹ̀lú ìrísí tó kún fún ọ̀rá.
O dara pupọ fun awọn ohun elo bii awọn ohun elo iṣoogun, awọn ẹrọ amusowo, eto ibojuwo aabo.
Iwọn otutu iṣiṣẹ ti module yii jẹ -20 ℃ si 70 ℃, ati iwọn otutu ibi ipamọ jẹ -30 ℃ si 80 ℃.