| Irú Ìfihàn | IPS-TFT-LCD |
| Orúkọ ọjà | ÌRÒYÌN ỌGBỌ́N |
| Iwọn | 7.0 inches |
| Àwọn Píksẹ́lì | Àwọn Dótì 800×480 |
| Wo Itọsọna | IPS/Ọfẹ |
| Agbegbe Ti Nṣiṣẹ (AA) | 153.84×85.632 mm |
| Iwọn Pẹpẹ | 164.90×100×3.5 mm |
| Ìtòlẹ́sẹẹsẹ àwọ̀ | Ìlà inaro RGB |
| Àwọ̀ | 16.7 M |
| Ìmọ́lẹ̀ | 350 (Iṣẹ́jú) cd/m² |
| oju-ọna wiwo | RGB 8-bit tó jọra |
| Nọ́mbà Pínkì | 15 |
| Awakọ IC | 1*EK9716BD4 1*EK73002AB2 |
| Irú ìmọ́lẹ̀ ẹ̀yìn | LED CHIP-FUNFUN 27 |
| Fọ́ltéèjì | 3.0~3.6 V |
| Ìwúwo | TBD |
| Iwọn otutu iṣiṣẹ | -20 ~ +70°C |
| Iwọn otutu ipamọ | -30 ~ +80°C |
B070TN333C-27A jẹ́ módúùlù ìfihàn TFT-LCD oní 7-inch pẹ̀lú ìpinnu 800 × 480 píksẹ́lì. Pánẹ́ẹ̀lì náà ní ìwọ̀n módúùlù kékeré tí ó jẹ́ 164.90 × 100 × 3.5 mm àti ìwọ̀n agbègbè tí ń ṣiṣẹ́ (AA) tí ó jẹ́ 153.84 × 85.632 mm. Ó ń ṣiṣẹ́ ní ipò funfun déédéé pẹ̀lú ìsopọ̀ RGB, a sì fi àtìlẹ́yìn oṣù 12 ṣe àtìlẹ́yìn rẹ̀, tí ó wà gẹ́gẹ́ bí ìpèsè taara sí ilé-iṣẹ́.