| Irú Ìfihàn | IPS-TFT-LCD |
| Orúkọ ọjà | ÌRÒYÌN ỌGBỌ́N |
| Iwọn | 1.47 inches |
| Àwọn Píksẹ́lì | Àwọn Dótì 172×320 |
| Wo Itọsọna | IPS/Ọfẹ |
| Agbegbe Ti Nṣiṣẹ (AA) | 17.65 x 32.83 mm |
| Iwọn Pẹpẹ | 19.75 x 36.86 x 1.56 mm |
| Ìtòlẹ́sẹẹsẹ àwọ̀ | Ìlà inaro RGB |
| Àwọ̀ | 65 K |
| Ìmọ́lẹ̀ | 350 (Iṣẹ́jú) cd/m² |
| oju-ọna wiwo | QSP/MCU |
| Nọ́mbà Pínkì | 8 |
| Awakọ IC | GC9307 |
| Irú ìmọ́lẹ̀ ẹ̀yìn | LED Funfun 3 |
| Fọ́ltéèjì | -0.3~4.6 V |
| Ìwúwo | TBD |
| Iwọn otutu iṣiṣẹ | -20 ~ +70°C |
| Iwọn otutu ipamọ | -30 ~ +80°C |
N147-1732THWIG49-C08 jẹ́ ẹ̀rọ IPS TFT-LCD oníwọ̀n 1.47-inch tí ó ní ìwọ̀n gíga ti 172x320 pixels. Pẹ̀lú ìmọ̀-ẹ̀rọ IPS (In-Plane Switching) onígun gígún, ó ń pèsè àwọn àwòrán tí ó dúró ṣinṣin, tí ó ní àwọ̀ dídára, tí ó kún fún ìmọ́lẹ̀, àti àdánidá ní gbogbo àwọn igun ìwòran ti 80 degrees (òsì/ọtún/sókè/ìsàlẹ̀).
Ìfihàn yìí ń ṣe àtìlẹ́yìn fún ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn ìsopọ̀, títí kan SPI, fún ìṣọ̀kan ètò tó rọrùn. Ìmọ́lẹ̀ gíga rẹ̀ tó jẹ́ 350 cd/m² ń mú kí ó ríran dáadáa kódà nínú ìmọ́lẹ̀ tó mọ́lẹ̀. Ìṣiṣẹ́ rẹ̀ jẹ́ ti awakọ̀ GC9307 tó ti ní ìlọsíwájú, èyí sì ń jẹ́ kí ó rọrùn láti ṣiṣẹ́ dáadáa.
Awọn alaye pataki:
Ìpíndọ́gba Ìyàtọ̀: 1500:1
Ìpíndọ́gba Apá: 3:4 (Àṣàrò)
Folti Ipese Analog: -0.3V si 4.6V (2.8V deede)
Iwọn otutu iṣiṣẹ: -20°C si +70°C
Iwọn otutu ipamọ: -30°C si +80°C