| Irú Ìfihàn | OLED |
| Orúkọ ọjà | ÌRÒYÌN ỌGBỌ́N |
| Iwọn | 1.54 inches |
| Àwọn Píksẹ́lì | Àwọn Dótì 64×128 |
| Ipo Ifihan | Matrix Palolo |
| Agbegbe Ti Nṣiṣẹ (AA) | 17.51×35.04 mm |
| Iwọn Pẹpẹ | 21.51×42.54×1.45 mm |
| Àwọ̀ | Funfun |
| Ìmọ́lẹ̀ | 70 (Iṣẹ́jú) cd/m² |
| Ọ̀nà Ìwakọ̀ | Ipese ita |
| oju-ọna wiwo | SPI waya I²C/4 |
| Ojuse | 1/64 |
| Nọ́mbà Pínkì | 13 |
| Awakọ IC | SSD1317 |
| Fọ́ltéèjì | 1.65-3.3 V |
| Ìwúwo | TBD |
| Iwọn otutu iṣiṣẹ | -40 ~ +70 °C |
| Iwọn otutu ipamọ | -40 ~ +85°C |
Módù Ìfihàn OLED Àwòrán X154-6428TSWXG01-H13 1.54-inch
Àwọn Ìlànà Ìmọ̀-ẹ̀rọ:
Awọn ẹya ara ẹrọ pataki:
Àwọn ohun èlò ìlò:
Awọn Anfani Iṣẹ:
Módù OLED X154-6428TSWXG01-H13 wa ń pese:
Kí ló dé tí o fi yan Módùùlù yìí?
Àwọn onímọ̀ ẹ̀rọ àti àwọn apẹ̀rẹ yan ìfihàn OLED yìí fún:
1. Tinrin–Kò sí ìdí fún ìmọ́lẹ̀ ẹ̀yìn, ìfara-ẹni-rúbọ;
2. Igun wiwo gbooro: Iwọn ọfẹ;
3. Ìmọ́lẹ̀ Gíga: 95 cd/m²;
4. Ìpíndọ́gba ìyàtọ̀ gíga (Yàrá Dúdú): 10000:1;
5. Iyara idahun giga (<2μS);
6. Iwọn otutu iṣiṣẹ jakejado;
7. Lilo agbara ti o dinku.